முதல்தர ஒருநாள் போட்டிகளுக்கான அட்டவணை அறிவிப்பு

229
 

இலங்கை கிரிக்கெட் சபையினால் நடாத்தப்படும் முதல்தர கழகங்களுக்கிடையிலான ஒருநாள் கிரிக்கெட் தொடரை எதிர்வரும் 27ஆம் திகதி முதல் ஆரம்பிப்பதற்கான அனைத்து ஏற்பாடுகளும் செய்யப்பட்டுள்ளன.

அண்மையில் நிறைவுக்கு வந்த கழகங்களுக்கிடையிலான T20 தொடரில் இராணுவ விளையாட்டுக் கழகம் சம்பியனாகத் தெரிவாகியதுடன், இரண்டாவது இடத்தை கோல்ட்ஸ் கிரிக்கெட் கழகம் பெற்றது.

இதனிடையே, கடந்த ஆண்டு நடைபெற்ற முதல்தர கழகங்களுக்கிடையிலான ஒருநாள் கிரிக்கெட் தொடரில் ராகம கிரிக்கெட் கழகம் சம்பியன் பட்டத்தை வென்றதுடன், தமிழ் யூனியன் கழகம் இரண்டாவது இடத்தைப் பிடித்தது.

இந்த நிலையில், இம்முறை முதல்தர கழகங்களுக்கிடையிலான ஒருநாள் கிரிக்கெட் தொடரில் 26 அணிகள் பங்குபற்றவுள்ளன. இதில் இரண்டு பிரிவுகளாக அணிகள் போட்டியிடுவதுடன், அதன்படி ஒவ்வொரு பிரிவிலும் 13 அணிகள் உள்ளடக்கப்பட்டுள்ளன.

ஒவ்வொரு அணியும் முதல் சுற்றில் 12 போட்டிகளில் பங்கேற்கும், எனவே, முதல் சுற்றின் முடிவில் இரண்டு பிரிவுகளிலும் முதலிரெண்டு இடங்களைப் பிடிக்கும் இரண்டு அணிகளும் அரையிறுதிக்கு முன்னேறும்.

இறுதியில், அரையிறுதியில் வெற்றி பெறும் இரு அணிகளும் நேரடியாக இறுதிப் போட்டிக்கு தகுதி பெறும்.

இதன்படி, முதல் சுற்று போட்டிகள் ஜூன் 27 முதல் ஜூலை 23ஆம் திகதி வரையிலும், அரையிறுதி மற்றும் இறுதிப் போட்டி முறையே ஜூலை 25 மற்றும் ஜூலை 28ஆம் திகதிகளிலும் நடைபெறும்.

குழு A குழு B  
Tamil Union C & AC Ragama C
NCC Army SC
Moors SC Chilaw MCC
Police SC CCC
Lankan CC Negombo CC
Colts CC Kurunegala YCC
Sebastianite C & AC BRC
SSC Panadura SC
Bloomfield C & AC Kandy Custom SC
ACE Capital CC Air Force SC
Saracen SC Nugegoda S & WC
Baduraliya CC Navy SC
Kalutara TC Galle CC
Date Host Opponent Venue
27th-Jun-2022 Sebastianite C & AC Baduraliya CC
Saracen SC SSC
Bloomfield C & AC Kalutara TC
NCC Colts CC
Moors SC Lankan CC
Tamil Union C & AC Police SC
BRC Navy SC
Nugegoda S & WC Panadura SC
Kandy Custom SC Galle CC
Army SC Kurunegala YCC
Chilaw MCC Negombo CC
Ragama CC CCC
Date Host Opponent Venue
29th-Jun-2022 NCC Baduraliya CC
Kalutara TC Moors SC
ACE Capital CC Police SC
Bloomfield C & AC Lankan CC
SSC Colts CC
Sebastianite C & AC Tamil Union C & AC
Army SC Navy SC
Chilaw MCC Galle CC
Air Force SC CCC
Negombo CC Kandy Custom SC
Panadura SC Kurunegala YCC
BRC Ragama CC
Date Host Opponent Venue
1st-Jul-2022 Tamil Union C & AC Kalutara TC
Saracen SC NCC
Moors SC ACE Capital CC
Police SC Bloomfield C & AC
Lankan CC SSC
Colts CC Sebastianite C & AC
Ragama CC Galle CC
Nugegoda S & WC Army SC
Chilaw MCC Air Force SC
CCC Kandy Custom SC
Panadura SC Negombo CC
Kurunegala YCC BRC
Date Host Opponent Venue
3rd-Jul-2022 Baduraliya CC Police SC
Lankan CC Saracen SC
ACE Capital CC Colts CC
Kalutara TC Sebastianite C & AC
SSC Tamil Union C & AC
Moors SC NCC
Navy SC CCC
Negombo CC Nugegoda S & WC
Air Force SC Kurunegala YCC
Galle CC BRC
Ragama CC Panadura SC
Chilaw MCC Army SC
Date Host Opponent Venue
5th-Jul-2022 Bloomfield C & AC Baduraliya CC
ACE Capital CC Saracen SC
Sebastianite C & AC Moors SC
Police SC NCC
SSC Kalutara TC
Lankan CC Tamil Union C & AC
Kandy Custom SC Navy SC
Air Force SC Nugegoda S & WC
BRC Chilaw MCC
CCC Army SC
Panadura SC Galle CC
Negombo CC Ragama CC
Date Host Opponent Venue
8th-Jul-2022 Baduraliya CC ACE Capital CC
Saracen SC Tamil Union C & AC
NCC Bloomfield C & AC
Moors SC SSC
Police SC Sebastianite C & AC
Kalutara TC Colts CC
Navy SC Air Force SC
Nugegoda S & WC Ragama CC
Army SC Kandy Custom SC
Chilaw MCC Panadura SC
CCC BRC
Galle CC Kurunegala YCC
Date Host Opponent Venue
10th-Jul-2022 Moors SC Baduraliya CC
Police SC Saracen SC
Lankan CC ACE Capital CC
Colts CC Bloomfield C & AC
SSC Sebastianite C & AC
Tamil Union C & AC NCC
Chilaw MCC Navy SC
CCC Nugegoda S & WC
Negombo CC Air Force SC
Kurunegala YCC Kandy Custom SC
Panadura SC BRC
Ragama CC Army SC
Date Host Opponent Venue
12th-Jul-2022 Baduraliya CC Kalutara TC
Saracen SC Bloomfield C & AC
Tamil Union C & AC ACE Capital CC
NCC Sebastianite C & AC
Colts CC Moors SC
Police SC Lankan CC
Navy SC Galle CC
Nugegoda S & WC Kandy Custom SC
Air Force SC Ragama CC
Army SC BRC
Kurunegala YCC Chilaw MCC
CCC Negombo CC
Date Host Opponent Venue
14th-Jul-2022 Baduraliya CC Colts CC
Sebastianite C & AC Saracen SC
ACE Capital CC SSC
Bloomfield C & AC Tamil Union C & AC
Kalutara TC Police SC
NCC Lankan CC
Navy SC Kurunegala YCC
BRC Nugegoda S & WC
Air Force SC Panadura SC
Kandy Custom SC Ragama CC
Galle CC CCC
Army SC Negombo CC
Date Host Opponent Venue
16th-Jul-2022 Tamil Union C & AC Baduraliya CC
Saracen SC Moors SC
Bloomfield C & AC ACE Capital CC
Colts CC Police SC
Kalutara TC Lankan CC
NCC SSC
Ragama CC Navy SC
Nugegoda S & WC Chilaw MCC
Kandy Custom SC Air Force SC
Kurunegala YCC CCC
Galle CC Negombo CC
Army SC Panadura SC
Date Host Opponent Venue
19th-Jul-2022 Lankan CC Baduraliya CC
Colts CC Saracen SC
Sebastianite C & AC ACE Capital CC
SSC Bloomfield C & AC
Police SC Moors SC
Kalutara TC NCC
Negombo CC Navy SC
Kurunegala YCC Nugegoda S & WC
BRC Air Force SC
Panadura SC Kandy Custom SC
CCC Chilaw MCC
Galle CC Army SC
Date Host Opponent Venue
21st-Jul-2022 Baduraliya CC Saracen SC
ACE Capital CC Kalutara TC
Moors SC Bloomfield C & AC
SSC Police SC
Sebastianite C & AC Lankan CC
Colts CC Tamil Union C & AC
Navy SC Nugegoda S & WC
Galle CC Air Force SC
Kandy Custom SC Chilaw MCC
Panadura SC CCC
BRC Negombo CC
Kurunegala YCC Ragama CC
Date Host Opponent Venue
23rd-Jul-2022 Bloomfield C & AC Sebastianite C & AC
Baduraliya CC SSC
Lankan CC Colts CC
ACE Capital CC NCC
Saracen SC Kalutara TC
Tamil Union C & AC Moors SC
Kandy Custom SC BRC
Navy SC Panadura SC
Negombo CC Kurunegala YCC
Air Force SC Army SC
Nugegoda S & WC Galle CC
Ragama CC Chilaw MCC
25th-Jul-2022 Semi Finals Venue
SF1 Winner A1 – Winner B2 –
SF2 Winner B1 – Winner A2 –
Final Venue
28th-Jul-2022 Winner SF1 – Winner SF2 –

 

>>மேலும் பல கிரிக்கெட் செய்திகளைப் படிக்க<<